Xem nhiều Tip chất lượng cao nhất, thành viên kết bạn Zalo theo số 0941 303 303 để Admin hướng dẫn nạp VIP - Thông tin công khai trên trang tại đây - LƯU Ý: Mọi số điện thoại khác đều lợi dụng uy tín của AEGOAL.

Danh sách chấn thương, treo giò các trận hôm nay 19/09

Thứ hai, 00:00' 19/09/2016 - bởi AEGOAL

Những thông tin lực lượng, chấn thương, treo giò các trận hôm nay 19/09, được cập nhật bởi AEGoal.net

Chú thích: Cầu thủ (a/b....)
a: Số trận ra sân
b: Số bàn thắng ghi được


VĐQG TÂY BAN NHA

Deportivo Alavés vs Deportivo La Coruña
Deportivo Alavés:
Feddal (1 trận/0 bàn hậu vệ)
Deportivo La Coruña: Navarro (2/0 hậu vệ), Sidnei (3/0 hậu vệ), Joselu (1/0 tiền đạo), Babel (tiền đạo, tân binh)

*****************************

HẠNG 2 ITALIA

AC Cesena vs Salernitana
AC Cesena:
Vitale (3/0 tiền vệ), Laribi (0/0 tiền vệ), Ciano (1/0 tiền đạo)
Salernitana: Có đội hình mạnh nhất

*****************************

HẠNG 2 PHÁP

Strasbourg Alsace vs Red Star FC 93
Strasbourg Alsace:
Andrea Gambetta (0/0 thủ môn), Moyoro N’Doye (3/0 tiền vệ), Ihsan Sacko (5/0 tiền vệ), Baptiste Guillaume (2/0 tiền đạo)
Red Star FC 93: Arnaud Balijon (0/0 thủ môn), Pierrick Cros (5/0 hậu vệ), Florian Makhedjouf (3/0 tiền vệ), Sékou Keita (2/0 tiền đạo)

*****************************

VĐQG NGA

Zenit vs Rubin Kazan
Zenit:
Victor Faizulin (0/0 tiền vệ, nghi ngờ), Danny (0/0 tiền vệ, đội trưởng)
Rubin Kazan: Oleg Kuzmin (0/0 hậu vệ), Diniyar Bilyaletdinov (0/0 tiền vệ)

*****************************

VĐQG BỒ ĐÀO NHA

SL Benfica vs Sporting Braga
SL Benfica:
Fejsa (4/0 tiền vệ, nghi ngờ), Jardel (1/0 hậu vệ), Samaris (2/0 tiền vệ), Danilo (0/0 tiền vệ), Rafa Silva (1/0 tiền vệ), Jonas (1/0 tiền đạo), Jiménez (2/2 tiền đạo, ghi bàn hàng đầu)
Sporting Braga: Horta (4/0 tiền vệ, nghi ngờ), Velázquez (0/0 hậu vệ), Ricardo Ferreira (0/0 hậu vệ), Aguiar (0/0 tiền vệ), Oti (0/0 tiền đạo), Benítez (0/0 tiền đạo, mượn từ Benfica)

*****************************

VĐQG ĐAN MẠCH

Lyngby BK vs AaB Aalborg
Lyngby BK:
Thomas Christensen (0/0 hậu vệ), Mads Gabel (0/0 hậu vệ), Lasse Rise (0/0 tiền đạo)
AaB Aalborg: Markus Holgersson (8/2 hậu vệ, treo giò), Jakob Ahlmann (4/0 hậu vệ)

*****************************

VĐQG THỤY ĐIỂN

BK Häcken vs IFK Göteborg
BK Häcken:
Paulinho Guerreiro (9/8 tiền đạo, ghi bàn nhiều thứ 2)
IFK Göteborg: Mikael Boman (15/4 tiền đạo), Patrik Karlsson Lagemyr (11/2 tiền đạo), Benjamin Zalo (0/0 hậu vệ)

*****************************

VĐQG BRAZIL

América Mineiro/MG vs Internacional/RS
América Mineiro/MG:
Pablo (13/0 hậu vệ, treo giò), Alison (14/0 hậu vệ), Nilson (1/0 tiền đạo), Tony (2/0 tiền vệ)
Internacional/RS: Geferson (7/0 hậu vệ, treo giò), Leandro Almeida (2/0 hậu vệ), Jair (2/0 tiền vệ), Marquinhos (4/0 tiền đạo), Nahuelpan (9/1 tiền đạo)

*****************************

VĐQG THỔ NHĨ KỲ

Kasımpaşa SK vs Fenerbahçe SK
Kasımpaşa SK:
Có đội hình mạnh nhất
Fenerbahçe SK: Uygar Zeybek (0/0 tiền vệ), Fernandao (2/0 tiền đạo)

*****************************

VĐQG ARGENTINA

CA Tigre vs CA Huracán
CA Tigre:
Emiliano Papa (1/0 hậu vệ), Oliver Benítez (1/0 hậu vệ), Juan Carlos Blengio (0/0 hậu vệ), Javier García (0/0 thủ môn), Fernando Lugo (0/0 thủ môn), Federico González (2/0 tiền đạo)
CA Huracán: Federico Mancinelli (1/0 hậu vệ), David Depetris (0/0 tiền đạo)

*****************************

VĐQG BA LAN

Arka Gdynia vs Cracovia
Arka Gdynia:
Kakoko (5/1 tiền vệ), Vinicius (7/3 tiền vệ, ghi bàn hàng đầu), Nalepa (0/0 tiền vệ)
Cracovia: Jaroszynski (0/0 hậu vệ), Karaczanakow (0/0 tiền vệ), Diego (2/0 tiền vệ), Wołąkiewicz (8/0 hậu vệ)

*****************************

VĐQG CH IRELAND

Bohemians FC vs Wexford Youths
Bohemians FC:
Ismahil Akinade (18/5 tiền đạo, ghi bàn nhiều thứ 2, nghi ngờ)
Wexford Youths: Không có thông tin

*****************************

VĐQG CH CZECH

Slavia Praha vs Slovan Liberec
Slavia Praha:
Kenia (1/0 tiền vệ), Souček (4/0 tiền vệ), Ščuk (0/0 tiền vệ, nghi ngờ), Švento (4/0 tiền vệ)
Slovan Liberec: Ševčík (1/0 tiền vệ), Pokorný (4/0 hậu vệ)

*****************************

VĐQG ROMANIA

Astra Giurgiu vs Gaz Metan Medias
Astra Giurgiu:
Junior Maranhão (6/0 hậu vệ, treo giò), Daniel Niculae (7/3 tiền đạo, ghi bàn hàng đầu)
Gaz Metan Medias: Có đội hình mạnh nhất

*****************************

HẠNG 3 ITALIA

AS Giana Erminio vs AC Pistoiese
AS Giana Erminio:
Rocchi (4/0 hậu vệ, treo giò)
AC Pistoiese: Có đội hình mạnh nhất

*****************************

VĐQG HY LẠP

Asteras Tripoli vs PAOK Salonica
Asteras Tripoli:
Dimoutsos (1/0 tiền vệ), Chávez (0/0 tiền vệ), Triandafillopulos (0/0 hậu vệ)
PAOK Salonica: José Crespo (1/0 hậu vệ), Leovac (0/0 hậu vệ, treo giò)

 
Nạp VIP Mua gói VIP Thành viên VIP
Bạn đang đọc bài viết Danh sách chấn thương, treo giò các trận hôm nay 19/09 trong mục Nhận định bản quyền của AEGOAL.NET

bình luận

tin liên quan